Print
    • EL BARISTA

      “Ang kaibigan mo na madaling labasan… ng problema.”

      Ka-jamming 9pm hanggang 12mn, Lunes hanggang Biyernes, 5pm hanggang 9pm naman kada Sabado.

      DJ Bio

      Real Name:  El John Flor G. Mejia

      DJ name:       El Barista

      Favorite quote/motto: Tell me who your friends are at magpapalibre ako!

      Birthday:      October 31, 1996

      Age:                 Current year – 1996 = Age ko! 💔

      Short description of self:   Estudyante sa umaga, taga timpla ng kape gabi para may pang-tuition!!! Hahaha!

      Favorite past time: Magpapawis habang na sa kama…. Habang nag pu-push ups, sit ups,  ganern!

      Pinakamasakit na eksena: Yung nakita kong binabalatan si Jun-jun 😭
      Favorite color:    Dark Black. Hihihi.

      Favorite singer:  Yung paborito ko. Char

    • CORY DORA

      “Ang babaeng nagpapataya pero hindi nagpapatama.”

      Ako ang pinakamagandang mukha sa radyo sabi ng nanay ko. Malungkot, pero totoo. Charot!

      Samahan mo ako sa  TLC the Drama Special Interactive from 12:30pm-3pm, Monday to Friday.

      Napapakinngan din ako tuwing Sabado, from 5pm-11pm. Linggo lang po ang pahinga ng beshie nyo!

      DJ BIO

      Real name: Love Mercado

      Dj name     : Cory Dora

      Birthday    : June 28, 1991

      Age               : Ikaw na bahalang mag-isip. Pati ba naman ‘yan problemahin ko pa?

      Short Description of Self: Noong umulan ng kalandian, medyo naambunan. Charot! Maganda rin naman. Ano ba yan, maliit na bagay.. Hahaha!

      Favorite quote/motto     : Walang kaibi-kaibigan pag agawan na ng jowa ang usapan! Charot! Hahaha!

      Favorite past-time            : Fingering.. Nagtuturo sa mga bata.

      Favorite color                       : Nude.. 😂

      Favorite singer                     : Syempre ‘yong ex, si Michael Pangilinan. Hanggang ngayon ‘di pa nga nakaka-move on eh.. Kaasar! 😒

       

    • CARL GADOR/LOLO ABBY KHO

      “Ang lalaking mula ulo mukhang paa.!”/ ” The one n onli, d pogi pogi.. basta c lolo abby… grabe grabe! “

      DJ BIO
      Real Name: Jojo Jorillo
      DJ Name: CARL GADOR/LOLO ABBY KHO
      Birthday:     April 15,1973
      Age:             Forty sex
      Short Discription: Simpleng tao lang.. hindi naliligo, hindi nagtototbrush, at hindi nagbibrif..
      Favorite Past time:  nag papa BJ!!!  bread n juice
      Pinakamasakit na eksena: Nang masagasaan ng zipper si jun-jun ko.
      Favorite color:   Bluer than blue
      Favorite singer: Max Surban
      Motto:             Pag Pangit ka, huwag kang magtaka.. nasa lahi niyo yan.

    • LALA BANDERAS

      “Ang pinakamagandang Labandera sa balat ng radyo.”

      Ako ang bungangerang alarm clock mo  tuwing umaga!  Samahan mo ako palalabs  from 6am-11am, Monday to Friday, at tuwing Sunday, from 6am-12nn.

      DJ BIO

      Real name: Cindy Mae Parreno

      Dj name     : Lala Banderas

      Birthday    : June 28, 1991

      Age               : 26 pero mukhang fifteen

      Short Description of Self: Confidently short but beautiful. Charot!

      Favorite quote/motto     : Ang kalandian ay parang pagkain lang yan. Kapag nasobrahan, lumolobo ang tyan!

      Favorite past-time             : Ang magmuni-muni sa katanungang: Ano ang mas unang nahuhulog? Puso o panty?

      Pinakamasakit na eksena: Nung nag-break kami at ako lang ang walang baon!

      Favorite color                       : Lahat ng nasa color wheel.  Di ako makapag-decide eh.

      Favorite singer                     : Myself. Chos!